S7B-A7 Maballin Maɓalli Biyu Nuni Yanayin Zazzabi Nuni LED Touch Sensor Canjin Don Gidan wanka
Takaitaccen Bayani:

Amfani:
1. [Mai gani Sensor]shigar a bayan madubi ko allo, taɓa madubi ko allo don sarrafa sauyawa.
2. [Mai kyau]Madubin firikwensin sakawa madubin duba baya ba zai iya ganin na'urorin haɗi na canzawa ba, kawai ganin alamun taɓawa da aka fallasa hasken baya, kyakkyawa.
3.[Sauƙaƙin shigarwa]3M lambobi, babu buƙatar rami, mafi dacewa shigarwa.
4. [Multi-aiki]Ba zai iya buɗewa kawai / rufe / dimmer ba, amma kuma yana nuna lokacin da zafin jiki na yanzu
5. [Amintaccen sabis na tallace-tallace]Garanti na shekaru 3 bayan-tallace-tallace, zaku iya tuntuɓar ƙungiyar sabis ɗin kasuwancinmu a kowane lokaci, sauƙaƙe matsala da maye gurbin, ko kuna da wasu tambayoyi game da siye ko shigarwa, za mu yi iya ƙoƙarinmu don taimaka muku.

Ya fi dacewa don shigarwa tare da Sitika na 3M.

Alamar canza sheƙa tana da alamar aiki kuma tana da shuɗi da farin fitilar baya a baya.

An shigar da firikwensin madubin taɓawa a bayan madubi kuma baya shafar kyawun gaba ɗaya. Hasken baya na sauyawa zai nuna matsayi da matsayi na madubin firikwensin don gidan wanka, kuma a hankali danna hasken don kunna / kashe / dimmer. Dogon danna don daidaita haske. Hakanan ana iya daidaita lokacin yanzu.

Domin kuwa na’urar ta’ammali da na’urar tana da ikon shiga cikin madubi, ana iya amfani da na’urar firikwensin da ke canza madubi zuwa madubai daban-daban kamar madubin bandaki, manyan kantunan kantunan bandaki, da teburan kayan shafa, wanda ke da sauƙin shigarwa da amfani da shi, kuma ba ya shafar kyawun madubin gaba ɗaya.
1.Aikace-aikacen wurin wanka

2.Aikace-aikacen wurin wanka

1. Tsarin Gudanarwa daban
Lokacin da kake amfani da direban jagora na al'ada ko ka sayi direban jagora daga wasu masu kaya, Hakanan zaka iya amfani da firikwensin mu.
Da farko, Kuna buƙatar haɗa hasken tsiri mai jagora da direban jagora don zama azaman saiti.
Anan lokacin da kuka haɗa dimmer touch dimmer tsakanin hasken jagora da direban jagora cikin nasara, Zaku iya sarrafa kunnawa/kashe hasken.

2. Tsarin Gudanarwa na tsakiya
A halin yanzu, Idan kuna iya amfani da direbobin jagoranmu masu kaifin basira, Kuna iya sarrafa tsarin gaba ɗaya tare da firikwensin guda ɗaya kawai.
Na'urar firikwensin zai zama mai gasa sosai. kuma Babu buƙatar damuwa game da dacewa tare da direbobin jagoranci kuma.

1. Sashe na ɗaya: Ma'aunin Canja Madubi
Samfura | S7B-A7 | Saukewa: S7D-A7 | ||||||
Aiki | KUNNA/KASHE/Dimmer | Kunnawa/kashe/Dimmer/CCT Canjin | ||||||
Girman | 93x35x10mm, 88x62x6mm(Clips) | |||||||
Wutar lantarki | DC12V / DC24V | |||||||
Max Wattage | 60W | |||||||
Gano Hanya | Nau'in taɓawa | |||||||
Ƙimar Kariya | IP20 |